Author Topic: ถามพี่ๆที่รู้หน่อยค่ะ  (Read 2442 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline imps

• AFSer Novice
  • *

ถ้าเกิดว่าติด AFS แล้ว แล้วเราต้องไปสอบเข้า ม.4 รร.ใหม่ โอ้ย เขียนเองงงเองค่ะ

สมมตินะคะ ถ้าได้ไปอเมริกา รุ่น 50 ก็คือไปประมาณ สิงหา ปี54 ใช่ไหมคะ

แล้วสอบเข้า รร.อื่น มันสอบประมาณ มี.ค. สมมติว่าติด เราจะมีปัญหาเรื่อง รร.ไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ

tannoiz

• Guest
Re: ถามพี่ๆที่รู้หน่อยค่ะ
« Reply #1 on: June 06, 2010, 07:19:30 PM »
ไม่ติดปัญหาครับ ถ้าไปUSA ก็สอบได้ เข้าเรียนได้  ยกเว้นแต่น้องฟลุ๊คได้ไปประเทศในภาคพื้นทวีปใต้...ในกรณีนี้ถ้าอยากไปสอบเข้าที่อื่นละก็  ต้องสอบปีหน้าครับ  ^^

Offline imps

• AFSer Novice
  • *
Re: ถามพี่ๆที่รู้หน่อยค่ะ
« Reply #2 on: June 06, 2010, 07:25:01 PM »

ขอบคุณพี่แทนมากๆ ค่ะ