Author Topic: โครงการ AFSลูกแม่โดม - AFSรั้วจามจุรี : ขอรวบรวมรายชื่อหน่อยจ้า  (Read 9844 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline P Golf Rus43

• AFSer Legendary
  • *
สนับสนุนเต็มที่เลยคับ

พี่กอล์ฟ นิติ จุฬาขึ้นปี4แล้วคับ ฮ่าๆ มาประจานความแก่ของตัวเอง

ไปรัสเซียรุ่น43 มาคับผม

สำหรับพี่นัทรัสเซียรุ่น37 ยินดีคับ สามารถมาร่วมได้ ไม่ต้องเกรงใจ เพราะพวกผมจะได้จัดตั้งโต๊ะหมู่บูชาให้คับ ฮ่าๆ
เดี่ยวผมแอดไปนะพี่ ฮ่าๆ

Offline p'Kong BFR#44

• AFSer Camp Staff
  • *
  • lpdk.multiply.com
    • My Facebook
  • Exchange In: Belgium French
  • Generation: #44 (2005-2006)
โครงการที่ดีครับ

คิดมาหลายพันล้านรอบแล้ว

ว่าเด็ก AFS น่าจะได้แลกเปลี่ยน พบปะสังสรรค์กันในมหาลัยมั่ง
คือไม่รุ้นะ ถ้าทำในรูปแบบชมรม หรือบ้าน หรือโต๊ะ อะไรเงี้ยก็น่าจะดี
จะได้มีกิจกรรมทำร่วมกันเช่น (ถ้าทีจุฬา ก็จะมี รุ่นพี่พารุ่นน้องไปเลี้ยง)

เพราะฉะนั้นถ้าเราทำชมรม AFS แล้วเราก็น่าจะการเลี้ยงน้อง

เช่นรุ่นพี่ AFS จุฬา เลี้ยงรุ่นน้องที่ติดจุฬา
รุ่นพี่ AFS มธ. เลี้ยงรุ่นน้องที่ติดมธ.

มันจะเป็นการสืบสัมพันธภาพที่ยืนยาวกันต่อไปเรื่อยๆ จากรุ่นสู่รุ่น

Offline อัยย์ นอระเว สี่แปด

• AFSer Senior
  • *
  • Hlam i Norge sier : jeg vil ha peeng.. :-P
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #48 (2009-2010)
ต้า
พี่ขอไปด้วยน๊ะ
มธ.น่ะ

อยากเข้าเหมือนกานเรยอ่ะแจ๊ค
^^
IR IR~~
norge er ikke thailand...
men jeg elsker begge deler alikevel :D

tida gikk for fort, synes jeg...

im ELF who proud to be ELF and gonna be ELF forever...

NPP30BR96AFS48NORWAY...

Offline oh cze46

• AFSer Novice
  • *
โอ้ ครับ สินสาด bas มธ เชค46

Offline oh cze46

• AFSer Novice
  • *
อยากให้มีเหมือนกันๆ เด็กเอเอฟเอสใน มธ เยอะมากกกกกก ไปที่ไหนเจอแต่เด็กเอเอฟเอส อิๆ

Golf USA46

• Guest
อยู่inda CU ค่ะ
เพื่อนๆAFS เยอะมากกกกกกกกกกก ก ก ก ก กก กกกกคณะนี้!

Offline ป.ป.ไปอเมกาคับ

• AFSer Sophomore
  • *
โอปอล เบลเยี่ยม 46

บัญชี 5 ปี ธรรมศาสตร์คับ

Offline June USA#46

• AFSer Journalist
  • *
  • H/Hr For Life!
ขอโทษที่มาตอบช้านะค่ะ ^^'

จูน USA#46 (IL) - อักษรศาสตร์ จุฬาฯ ปี1
june_potter[at]hotmail.com

แอดพี่นิไปแล้วนะคะ =)

ปล.อักษรมีเด็กafsมากมาย >.<
AFS USA#46
Plainfield, Illinois | Greater Chicago Area

Offline Golfie38

• AFSer Legendary
  • *
  • Exchange In: Austria
  • Generation: Older Than the lists
พี่กอล์ฟ AUT38

นิเทศศาสตร์ จุฬา ขึ้นปี 8 แล้วมั๊งเนี่ย รหัส 44 อ่า
5555

อย่างนี้เดะเกษตรฯอย่างพี่น้าต +มศว.อย่างน้องโบคงเศร้าจายแย่