Author Topic: เดือนนี้ไม่มีโหวต Prom King & Prom Queen คนใหม่เหรอครับ  (Read 4502 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

tannoiz

• Guest
คือแค่สงสัยน่ะ  ปกติต้องเปลี่ยนและโหวตพรอมคิง & พรอมควีนทุกเดือนนิ  ทำไมเดือนนี้เงียบไปละ  :th_019_:

ชี้แจงด้วยคร๊าบบบบ  ขอบคุณหลายๆ  :th_101_:

Offline PLOY >_<

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • ★*PLOY*★
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
อาจจะยังไม่ถึงเวลา
หรือแอดมินไม่ว่าง55+

L'Arts TU :D

E-mail [email protected]

Offline Boss USA#48

• *
  • TX, USA :D
รุ้สึกว่า ตั้งแต่เดือนที่แล้ว แล้วน้ะ !

อาจเพราะ พี่ป้อป ไม่ค่อยว่างช่วงนี้ !!
« Last Edit: June 04, 2009, 10:52:50 PM by บอสไปอเมริกา ;P »
" Don't love someone for a reason because if you love him for a reason,
then you can find many reasons to stop loving him as well. "

" ไม่ใช่ปัจจุบัน...แต่คืออนาคต " :th_007_:

HI5 : http://bosskidz.hi5.com <<<

Offline PLOY >_<

• *
  • ★*PLOY*★
รุ้สึกว่า ตั้งแต่เดือนที่แล้ว แล้วน้ะ !

อาจเพราะ พี่ป้อป ไม่ค่อยว่างช่วงนี้ !!
ช่ายๆๆ
ไม่เห็นพี่ป๊อบเลยอ่า

L'Arts TU :D

E-mail [email protected]

Offline ไต๋เมกาสี่แปดคร๊าฟฟ

• *
  • ณ Port washington,WI

ช่ายๆๆ
ใช่คับผมเคยถามพี่ป๊อปแล้วว พี่ป๊อปบอกว่าำไม่ว่างคับบ

ผมเลยได้ผลบุญ(รึเปล่า?)ไปด้วยเลยยย ^^

แต่รู้สึก Prom Queen กะเด้ฝรั่งเศส นี้ก็หายไปเลยน่ะคร๊าบบบ ฮ่าๆๆ
.....มาร่วมกัน....
"ลนนะลงไช้wาสาทายให้ถืกโต้งก่ะเพ่กระต่ายกานนน"
:rab-tuzki57::rab-tuzki19::rab-tuzki34: :rab-tuzki32::rab-tuzki48::rab-tuzki37:
---------------
ทำไมสระบุรีไม่มีพาราก้อน!!!
=============

Offline P POR#48

• AFSer Graduate
  • *
  • AFS POR#48
  • Exchange In: Portugal
ตำเเน่งเป็นเเค่ นามธรรม จับต้องไม่ได้ 55555(มาธรรมะธรรมโมเลยนะนั่น)

ASSUMPTION  forever AC 126

ไม่สนับสนุนให้ปั้มกระทู้ หรือ ตอบหลายๆเรพ

jckie

• Guest

ช่ายๆๆ
ใช่คับผมเคยถามพี่ป๊อปแล้วว พี่ป๊อปบอกว่าำไม่ว่างคับบ

ผมเลยได้ผลบุญ(รึเปล่า?)ไปด้วยเลยยย ^^

แต่รู้สึก Prom Queen กะเด้ฝรั่งเศส นี้ก็หายไปเลยน่ะคร๊าบบบ ฮ่าๆๆ
น่ะทั้งพรอมควีนทั้งแอดมินหายกันไปหมดเลยย

แหมๆๆไต๋ ดีเลยสิ 55+

Offline Bright USA#48 MN

• AFSer Journalist
  • *

Offline [G] u i t a [R]*48 สวีเดนจ้ะ :)

• AFSer Counselor
  • *
  • SVERIGE! " Jag saknar min älskling " ... GA"
    • http://dex-zter.hi5.com/
เหนื่อยก้พัก ไม่ว่างก้อย่าไปไรเรยย

แค่ตำแหน่ง ตั้งมาเพื่อเปนสีสันน

เหอๆๆๆ

"Don't stop giving love even if you don't receive it. Smile and have patience."

* ll I'll do my best ll *: ))

'GA' Because we can !!

" Time and distance will make our love even stronger. "

แอดได้จ้ะ ;D : www.facebook.com/phuntee

tannoiz

• Guest
ป่าวหรอก  ประเด็นคือ  เอ่อออ.......เขินจางงงงงเยยยยย!!!!!!!!  ฮ่าๆๆ

แบบว่า.....เราก้อ......นะ

อยากเป็น "พรอมคิง" มั่งสักเดือน  พอดีอยากเก็บไว้เป็นเกียรติให้ลูกหลานได้ดู  อิอิ

(พูดออกไปไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลยนะเมิง!?!?!

แต่คนอื่นเค้ารู้หมดแล้วนะว่าเมิงอยากเป็น!!!!!   555555+)

^^"

Offline ท็อทไปปานาซุเอลา48

• *
  • AFS , I Love You !
    • hi5
เพิ่งนึกออกเหมือนกัน เรื่องนี้

มะเดือนที่แล้วยังคุยกะ เจอา ว่า อยากโหวต 555
Time Waits For No One.

• *
ป่าวหรอก  ประเด็นคือ  เอ่อออ.......เขินจางงงงงเยยยยย!!!!!!!!  ฮ่าๆๆ

อยากเป็น "พรอมคิง" มั่งสักเดือน  พอดีอยากเก็บไว้เป็นเกียรติให้ลูกหลานได้ดู  อิอิ

(พูดออกไปไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลยนะเมิง!?!?!

แต่คนอื่นเค้ารู้หมดแล้วนะว่าเมิงอยากเป็น!!!!!   555555+)

^^"

เด๋วผมบอกพี่ป๊อปให้คับๆๆๆ. . . . .

ผมก็แอบรู้สึกผิดนะนี้...- -*(ที่มันเป็นผมเองที่เป็นมาหลายเดือน)

แต่พี่ป๊อปเค้าไม่ว่างนิคร๊าบบบ
"ลนนะลงไช้wาสาทายให้ถืกโต้งก่ะเพ่กระต่ายกานนน"
:rab-tuzki57::rab-tuzki19::rab-tuzki34: :rab-tuzki32::rab-tuzki48::rab-tuzki37:

Offline P POR#48

• AFSer Graduate
  • *
  • AFS POR#48
  • Exchange In: Portugal

^^"

เด๋วผมบอกพี่ป๊อปให้คับๆๆๆ. . . . .

ผมก็แอบรู้สึกผิดนะนี้...- -*(ที่มันเป็นผมเองที่เป็นมาหลายเดือน)

แต่พี่ป๊อปเค้าไม่ว่างนิคร๊าบบบ

อนิจจา พรอมคิง ตัวทำเรื่อง 55555

ASSUMPTION  forever AC 126

ไม่สนับสนุนให้ปั้มกระทู้ หรือ ตอบหลายๆเรพ

tannoiz

• Guest
รู้สึกว่าหน้าผมด้านยังไงก้อมะรู้   55555+

(เพิ่งรู้ตัวเหรอฟร่ะ)

• *
พี่ป๊อป ทักเอมไปก็ไม่ตอบ โทรไปหาก็ไม่รับอ่ะคับ - -*
(ผมก็ไม่กล้าโทรไปบ่อยๆ เกรงใจพี่แก)
สงสัยพี่แกจะัยุ่งจิงๆ - -"

ไร้หนทางติดต่ิอ...ใครพอมีทาง ช่วยผมที T^T