Author Topic: ปัญหายอดฮิต สำหรับนักเรียนเเลกเปลี่ยน  (Read 38085 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline สะ สะ สะ ส า ย ป่ า น___ ยู เอส เอ รุ่น ๔๕ *

• AFSer Legendary
  • *
    • My Facebook
    • hi5
  • Exchange In: United States
  • Generation: #45 (2006-2007)

10 ยัง จิ๊บ ๆ เค้า ขึ้น จาก 44 ไป 63 เกือบ 64 อ่ะ  ยี่สิบ โล และ ประเด็น มัน ลง ยากมาก ๆ ๆ ๆ
____________________________  >< *

ถ้า ชั้น จะ บอก ว่า รัก เธอ ทุก วัน ๆ เธอ จะ ยอม มั้ย ๆ ๆ

____________________________  ^^ *

รัก เธอ นะ ๆ

___ A____ F ____ S  ____

Another Fat Student. . ..  !!

Offline P Tang จิ๋ว

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
 :m003:

ที่พี่เค้าพูดไปนั่น ใช้ได้ดีและทุกที่ครับ อยากให้เกบมาใช้ในชีวิตประจำวันเลย เรื่องของการตรงต่อเวลานะครับผม :m129:

Karnvoy

• Guest
ปัญหาคือโดนมอมเหล้าอ่ะ บ่อยมาก

Offline Arm AFS-YES 03

• AFSer Editor
  • *
  • We are the shaped and guided by what we love
โชคดีจังที่หน้าตาไม่น่าโดนมอม

หุหุ
โสตฯ อิสลามวิทย์

Offline - จิงนะเออ

• AFSer Graduate
  • *
  • จิง IAH .,., USA#48 ไป Morrilton, Arkansas
กลัว นน. ขึ้นนน

แง๊

Offline KAIMOOK

• AFSer Freshmen
  • *
  • TUR ๔๘
ขอบคุณค่ะ

Offline [G] u i t a [R]*48 สวีเดนจ้ะ :)

• AFSer Counselor
  • *
  • SVERIGE! " Jag saknar min älskling " ... GA"
    • http://dex-zter.hi5.com/
แต๊งง กิ๊ววว

^^

"Don't stop giving love even if you don't receive it. Smile and have patience."

* ll I'll do my best ll *: ))

'GA' Because we can !!

" Time and distance will make our love even stronger. "

แอดได้จ้ะ ;D : www.facebook.com/phuntee

Offline Pete

• *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)

ใช่เด็กไทยไม่เนิร์ด!
5555
เด็กไทยติดคอมพ์!!!!!

เป็นปัญหาจริงๆ
เพราะพี่ติดคอมพ์
แล้วโฮสไม่รู้ เลยเอาคอมพ์มาตั้งในห้องพี่ ใช้อินเตอร์เน็ตได้ 24 ชม.
โห.. เสร็จสิคะ

จริงๆไม่ใช่พี่คนเดียวอ่ะ
แต่เด็กไทยส่วนใหญ่จะเป็น
เล่น MSN เข้า hi5 บลาๆๆ

เพราะฉะนั้นในใบแนะนำโฮสเวลาเลือกเด็กจะมีเตือนว่าเด็กไทย เงียบ เนิร์ด และติดคอมพ์!!
(พี่ไปแอบเห็นมา เพราะมัมพี่เป็น AFS volunteer อ่ะ อึ้งเรยย เหอๆๆๆ)

ว๊ายๆๆๆ
2อันแรกไม่มจิงอย่างแร๊งค้า

เด็กไทยสามาดกรี๊ดร้องอย่างดังได้แน่นอน เมื่อโฮสทิ้ง
และก้อไม่เนิร์ดด้วย
555

ปล. อย่าทิ้งเค้าเลยน้ะ เดวเค้าจะสงบปากสงบคำเองง้าTwT

เถียงเต็มประตู ไว้ไปถึงต่างประเทศเมื่อไรแล้วพวกเอ็งจะรู้ตัวว่า พวกเอ็งมันเนิร์ด

เมื่อเทียบกับพวก อิตาเลียน พวกมะกัน หรืออาร์เจน

ของผมอ่ะ พวกเพื่อนมันก้ถามเว้ยประมาณว่าเด็กไทยทำไมมันเนิร์ดทุกคนเลยวะ ยกเว้นมึงท่าทางไม่ค่อยเนิร์ด

ผมบอกว่าเออ ผมก้เนิร์ดนะ ไม่เที่ยว ชอบอยู่บ้าน ติดคอมพ์ ไม่สุบบุหรี่ หรือ กินเบียร์เหมือนพวกมัน

พวกมันก้แบบทำหน้าไม่ค่อยเชื่อ เพราะบุคลิคกับการกระทำมันขัดกัน

Offline Pete

• *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
แล้ว เรื่อง ที่พี่เจอแล้ว แบบ ช๊อกอ่ะค่ะ ?
มีบ้างมั้ยค่ะ ?

เออเรื่องช๊อกสุด มะกี้ลืมเขียน

แบบโฮสซิสผมเว้ย อายุ16 มันเป็นสาวพังก์ผมแดง เจาะจมูก แบบเท่มาก แล้วก้สวยด้วย
หุ่นนี่แบบสัดส่วนคือว่าใช่เลย ประมาณนางแบบแคทวอร์คอ่ะ น่าอกไม่ค่อยใหญ่
ถ้าเทียบกับฝรั่งแล้วตัวเตี้ยไปนิดนึงนะ แต่ถือว่าสุดยอดเลย สวยโคดๆอ่ะ
สไตล์ประมาณ อาริล ราวีน อ่ะ

แล้วก้วันนั้นมันไปว่ายน้ำที่ทะเลสาบ มันชวนผมไป แต่ผมขี้เกียจไป ตอนหลังเออ ไปเปงเพื่อนมัน ขี่จักรยานตามไป ไปนั่งทนหนาวดูมันว่ายน้ำ

พอมันว่ายเสร็จปุ๊บ ขึ้นมาเปลี่ยนเสื้อผ้า โอ้โห เท่านั้นแหละ พี่น้อง โป๊ะเช๊ะเลย
ถอดทูพีซออก แล้วเช็ดตัวตรงนั้นเลย(มีแค่ผมกะมันสองคน)

แบบว่ากึ๊ยยย อึ้งไปเลย นี่เราทำตัวเป็นพี่ชายที่น่าไว้ใจขนาดนี้เลยเหรอะเนี้ย 555

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #48 (2009-2010)
แล้ว เรื่อง ที่พี่เจอแล้ว แบบ ช๊อกอ่ะค่ะ ?

เออเรื่องช๊อกสุด มะกี้ลืมเขียน

แบบโฮสซิสผมเว้ย อายุ16 มันเป็นสาวพังก์ผมแดง เจาะจมูก แบบเท่มาก แล้วก้สวยด้วย
หุ่นนี่แบบสัดส่วนคือว่าใช่เลย ประมาณนางแบบแคทวอร์คอ่ะ น่าอกไม่ค่อยใหญ่
ถ้าเทียบกับฝรั่งแล้วตัวเตี้ยไปนิดนึงนะ แต่ถือว่าสุดยอดเลย สวยโคดๆอ่ะ

แล้วก้วันนั้นมันไปว่ายน้ำที่ทะเลสาบ มันชวนผมไป แต่ผมขี้เกียจไป ตอนหลังเออ ไปเปงเพื่อนมัน ขี่จักรยานตามไป ไปนั่งทนหนาวดูมันว่ายน้ำ

พอมันว่ายเสร็จปุ๊บ ขึ้นมาเปลี่ยนเสื้อผ้า โอ้โห เท่านั้นแหละ พี่น้อง โป๊ะเช๊ะเลย
ถอดทูพีซออก แล้วเช็ดตัวตรงนั้นเลย(มีแค่ผมกะมันสองคน)

แบบว่ากึ๊ยยย อึ้งไปเลย นี่เราทำตัวเป็นพี่ชายที่น่าไว้ใจขนาดนี้เลยเหรอะเนี้ย 555

อาหารตา ? 555
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

jckie

• Guest
^^ อ่ามันก็...ดีนะ

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
  • Exchange In: United States
รับไม่ได้ ..
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline 。s u l i e 。☆ ยู.เอส.เอ.สี่.สี่.

• AFSer Legendary
  • *
  • . . เออ เอาเหอะ . .

นะ.. ปกติไม่ได้มีให้เห็นกันบ่อยๆ 555
According to simple logic,

A. Humans speak human language.

B. Mens speak men language.

C. Men language is not human language.

Therefore, Mens are not human?

Offline Sorn FIN#45

• AFSer Freshmen
  • *
เด็กไทยเนิร์ดจริงๆครับ(จริงๆบอกว่าเด็กเอเชียดีกว่า)ในสายตาชาวตะวันตก แล้วเรื่องติดคอมนี่ยิ่งแล้วใหญ่ เด็กเอเชียบ้าคอมกว่ามากๆ บอกให้โฮสไปดูพวกเด็กเกาหลีที่ติดเกมออนไลน์... แต่เรื่องเด็กไทยเงียบนี่เถียงว่ะ กูโดนด่าประจำที่นั่นว่าพูดมาก ยิ้มง่ายเกินเหตุ(ตามบุคลิกของคนไทย) ส่วนเรื่องช็อกเพราะเห็นเพศตรงข้ามแก้ผ้านี่เป็นเรื่องที่ผมเห็นจนไม่รู้สึกอะไรไปแล้วอ่ะ... อาบน้ำเข้าซาวน่าพร้อมกับผู้หญิงก็เคย เอาเหอะประสบการณ์แปลกๆที่แต่ละคนเจอก็คงไม่เหมือนกันหรอกครับ

Offline --Pete~tii@Italy--

• AFSer Senior
  • *
  • วันเวลาจะผ่านไปยังไง ช่วงเวลาดีๆก็จะเก็บไว้ในใจเสมอ :") vi amo...
  • Exchange In: Italy

อ่านแล้วยังช็อกตามค่ะ
555+

ชาติก่อนทำบุญแบบไหนไว้ยะพีท
อิตาลี๊.. อิตาลี >__< ตะ ลา ลา...