Author Topic: มีคนปล่อยข่าวว่าประกาศผลแล้ว จริงหรือเท็จคะ!?  (Read 9777 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline น้ำหวาน =] ยุ่นปี่สี่เก้า

• AFSer Senior
  • *
  • Exchange In: Japan
  • Generation: #49 (2010-2011)
 :th_110_:

คือพี่ที่รู้จักของเราวันนี้ก็พูดแบบ "อืม... เด็กxxx (โรงเรียนเรา) ไม่มีคนติดญี่ปุ่นเลยนะ แล้วเนี่ยโรงเรียนA ติดกันเยอะมากเลยนะ"

เราก็งงเค้าประกาศกันแล้ววว!!??

(ปล. เราอยู่เชียงใหม่)

แล้วยังมีอีก...

"เนี่ย เพื่อนที่ชื่อนี้ๆๆ เค้าบอกว่าติดเอเอฟเอสแล้ว"

ไอ่เราก็งงถามไปว่า "รู้ได้ยังไงอ่ะ เค้ายังไม่ประกาศนี่"

แล้วเพื่อนคนนั้นเค้าก็ตอบกลับมาว่า "ในกรุงเทพฯ ประกาศแล้ว"

เฮ้ย O[]O  :th_062_:

เอาจริงอ่ะ!!

ทุกคนคิดว่าเราควรจะเชื่อบุคคลเหล่านี้ดีมั้ย

มีใครได้ยินข่าวลืออย่างนี้มาบ้างคะ!!??

:th_063_:

เราจะตายแล้ววววว

เมื่อไหร่จะประกาศแบบเป็นทางการไปเลยยยย

>__________________<??

:th_036_omg:
[email protected] >> แอดมาก็ได้ไม่กัด หึๆ -_-+ [เปลี่ยนเมล์ค่ะ]

ชั้นอยากได้โฮสแล้ว ~ >[]<~

Offline ชู่วเฟลตัน#

• AFSer Sophomore
  • *
  • @ Slytherin
นั่นสิเนอะ อยากรู้เหมือนกัน
^^
เฮ้ ~ นาย  นายนั่นแหละ เดรโก มัลฟอย ! จะหนีไปไหน !?
มาแต่งงานกันเดี๋ยวนี้

Offline Pittawat.battle

• AFSer Journalist
  • *
  • Non-loser !!
    • My Facebook
  • Exchange In: Hungary
  • Generation: #48 (2009-2010)
ไม่ควรอย่างยิ่งครับ

การประกาศผลที่เชื่อถือได้คือการประกาศจากทาง AFS เท่านั้นครับ

http://www.afsthailand.org ครับ

น้องๆอย่าใจร้อนเกินไป ใจเย็นๆ
ถ้าหากวันนี้เรายังอยู่ด้วยกัน...ไม่รู้ว่าใจฉันจะมีความสุขมากขนาดไหน :D:D

Offline น้ำหวาน =] ยุ่นปี่สี่เก้า

• *
>______<
ไม่ควรอย่างยิ่งครับ

การประกาศผลที่เชื่อถือได้คือการประกาศจากทาง AFS เท่านั้นครับ

http://www.afsthailand.org ครับ

น้องๆอย่าใจร้อนเกินไป ใจเย็นๆ

อ่าค่ะ ขอบคุณมากค่า ^ ^

แอบใจเย็นขึ้นมาเล็กน้อย

ตอนนี้ต้องเอาสอบที่โรงเรียนให้รอดก่อน
[email protected] >> แอดมาก็ได้ไม่กัด หึๆ -_-+ [เปลี่ยนเมล์ค่ะ]

Offline walnut;*

• AFSer Freshmen
  • *
เว็บหลักเท่านั้น!!!

แต่บางคนเค้าก็บอกว่าเค้าติดแล้ว (=[]=????)
เห็นมีคนบอกว่ารู้จากอ.ที่ร.ร.

เออหนอ!!

ถ้าให้ชัวร์ต้องเว็บหลัก!!!
XD*
รอลุ้นพร้อมกันเทอะ!
waiting !!  31 Jul << TT' *

Offline @iiy_GER #49

• AFSer Junior
  • *
  • Ich liebe dich Immer ~* P@N_KunG
เอ่อ  เราก็ไม่รู้หรอกนะ

แต่คุณครูมาบอกว่าเราติดตัวจริงเยอเหนืออ่ะ

เพราะศูนย์เราคนน้อย

คะแนนเลยได้ไว

ขอให้เป็นจริงเถอะ

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ดีใจ !!

>[]<"
♫ ♬ ♪ ♩ ~* Why do we never know what we  got 'till it gone !?!!

How could I carry on  The day you went away  o(╥﹏╥)o

• *
เอ่อ  เราก็ไม่รู้หรอกนะ

แต่คุณครูมาบอกว่าเราติดตัวจริงเยอเหนืออ่ะ

เพราะศูนย์เราคนน้อย

คะแนนเลยได้ไว

ขอให้เป็นจริงเถอะ

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ดีใจ !!

>[]<"

ดีใจด้วยนะจ๊ะ >___________<

ตะ,,, แต่เชียงใหม่มีตั้งร้อยกว่าคนน้า

คงไม่มีแบบ... บอกก่อนหรอกม้างงงงงง

(แอบให้กำลังใจตัวเอง ไม่งั้นชั้นไปติดญี่ปุ่นแน่! T^T)

Offline MILL Hun#48

• AFSer Graduate
  • *
  • AFS Hun#48
  • Exchange In: Hungary
-*- เชื่อถือไม่ค่อยได้หรอกนะ

ยกเว้นอาจารย์ประสานงาน จะแอบดูผลมาให้ก่อนอะนะ ^^
Debsirin'125 (50-53)
Faculty of Education, Chulalongkorn University 2011

Offline POOM GER#49SH

• AFSer Graduate
  • *
  • Exchange In: Germany
ตอนนี้ผ่านการสอบซัมเรียบร้อยแล้ว เหลือประกาศผลสอบ AFS กับผลสอบที่โรงเรียน 55+

Offline Tsumuki_SOM

• AFSer Novice
  • *
สอบMIDTERM  ประมาณประกาศผลพอดีเลย

Offline Hin USA~MO

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA~IAH#48
  • Exchange In: United States
รอเป็นทางการดีกว่าครับ 

แน่นอนที่สุด แล้ว
USA#48 Bus3 Independence,Missouri

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม,เชียงใหม่-->Truman High School

BamBu

• Guest
ข่าวลือทำให้หวั่นไหว

555+

Offline PLEARN_USA#48

• *
  • USA [IAH]#48
ใจเย็นนะคะ
:)
เราว่ารอประกาศผลจริงๆจังๆก่นอนดีกว่ามั้ย
ที่ประกาศทางเว็บของเอเอฟเอสอ่ะไม่งั้นก็เเตกตื่นกันไหใหญ่

พูดตรงๆนะ ถ้าเกิดไม่ติดขึ้นมาก็ไม่ต้องเสียใจ
ชีวิตเรามีอะไรอีกเยอะเเยะ ไม่ใช่เเค่ต้องยึดติดอยู่กับเอเอฟเอสอย่างเดียว
AFS #48 IAH  FARMINGTON,ARKANSAS

WWA 137 >>> FARMINGTON HIGH SCHOOL 2012

[email protected] <<< มีปัญหาปรึกษาได้นะจ๊ะ หรือว่าเเอดFacebook มา่ก็ได้ สะดวกกว่าเยอะะะะ

:)

Offline linlin

• *
คิดว่าไม่นะคะ แต่อาจจะเป็นเหมือนลินก็ได้

ลินไม่ติดสองประเทศแรกที่เลือกไว้ ไปไประเทศที่เลือกอันดับสามแทนค่ะ
แล้วเอเอฟเอสก็โทรฯมาถามว่าได้ตัวจริงประเทศที่เลือกอันดับสาม จะรับไหม?
ลินก็บอกว่าไม่ เอเอฟเอสก็บอกว่างั้นก็ต้องเลื่อนเป็นสำรองนะ ลินก็เลยได้เป็นสำรองค่ะ^^

ปล. บอกปฏิเสธแล้วเสียดายมากค่ะ น่าจะรับเลย

Offline JOYitalia. 49

• *
  • ITA#49 : 9th SEP.
  • Exchange In: Italy
รอ ร๊อ รอ
สู้ ๆ น้ะจ้ะ ทุกคน

จอยก็รอเช่นกัน
see you soon ,        POLLNE .  BIELLA

[email protected]
เด็กอิตาลี แอดมาจ้า เซิชใน เฟสบุ๊คก็ได้ :D

9th  SEP. 23:55 (Austrian Airlines)
it's time to FLYYY ~