Author Topic: อึ๊ย ชิลีไปลงที่ไหนบ้างยังไง? ลัตเวียด้วย  (Read 2508 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline GNKNight*คุงถั่วดำCHI#49

• AFSer Sophomore
  • *
  • คุงชายถั่วอยากไปดูพริก*
ต้องขึ้นเที่ยวบินกี่เที่ยว

ลงที่ไหนบ้าง

ประเทศไรงะ

ใช้เวลาเท่าไหร่

ต้องค้างคืนที่เทศอื่นป่าวมั้ย

**สรุป แล้วมันไปชิลีกะลัตเวียยังไง
เด็กถั่ว*

Offline เท่ห์_Lat#48

• AFSer Junior
  • *
  • Exchange In: Latvia
  • Generation: #48 (2009-2010)
ของลัทเวียนะ

Turkish Airlines TK 061  Depart BKK: 23.35   Arrive IST (Istanbul): 06.00
Turkish Airlines TK 1757  Depart IST: 12.30   Arrive RIX (Riga) 15.30

Esmu laimiga

วิ๊งๆๆ   ~ _ ~

tannoiz

• Guest
น้อง  แต่ละปีมีการเปลี่ยนสารการบินเกือบทุกประเทศนะ  ตอนนี้รู้ไปก็เท่านั้นอ่ะ

แต่ที่รู้ ไม่มีนอนค้างคืนแน่ๆครับ  ^_^

Offline HAMBURGER

• AFSer Sophomore
  • *
  • siempre estan en mis pensamientos :B
  • Exchange In: Chile
CHI'48

BANGKOK - TOKYO  6 hrs.
transit 4 hrs.

TOKYO - DALLAS(usa) 11 hrs.
transit 6 hrs

DALLAS - SANTIAGO (chile)  10 hrs.

the travel was around 37 hrs.
its so fuuny that you cannt forget it! 

CHI'48               VIVA CHILE !
แฮม-ตูน-นัท-บูม-ยู-อะตอม-พลอย-มิน-อู๋-ปิน

hi5 : http://hammies2stars.hi5.com
facebook : http://www.facebook.com/sirirojk
msn : [email protected]

Offline ๐GIBB0NISTA ♥ PERU#45๐

• Moderator
  • *
  • กิ๊บบ้อนเปรูสี่สิบห้าค่ะ
    • My Facebook
  • Exchange In: Peru
  • Generation: #45 (2006-2007)
อิดฉาชิลีอ่ะได้ไปเหยียบโตเกียวด้วยยย!!!!

คุนน้อง จขกท ที่รัก
เอาเป็นว่า รูทบินมันเปลี่ยนๆทุกปีจ๊ะ
แต่พี่ไม่เคยเห็นว่ามีการค้างคืนนะ มันคงจะวุ่นพิลึก
เพราะประเทศที่เราจะทรานสิทเครื่อง เราก็จะได้แค่ ทรานสิท จิงๆ บ่ควรออกไปเดินโต๋เต๋ข้างนอกจ้า
PERU he cambiado mi vida ^_____^

YO♥PERU

Mail    : [email protected]
BB PIN: 216DA55E (Pls tell you are AFS)
FB       : Suriwipa Gybzo Ruengsen
Twitter: @gybzo_suriwipa

Offline Icetiew

• AFSer Novice
  • *
เราชิลี*41นะ
[email protected]
เเอดมาคุยกันนน

Offline jeep ▼ ARG 48

• AFSer Senior
  • *
  • Exchange In: Argentina
อิดฉาชิลีอ่ะได้ไปเหยียบโตเกียวด้วยยย!!!!

เอาเป็นว่า รูทบินมันเปลี่ยนๆทุกปีจ๊ะ
แต่พี่ไม่เคยเห็นว่ามีการค้างคืนนะ มันคงจะวุ่นพิลึก
เพราะประเทศที่เราจะทรานสิทเครื่อง เราก็จะได้แค่ ทรานสิท จิงๆ บ่ควรออกไปเดินโต๋เต๋ข้างนอกจ้า
อาเจนก็ไปเหยียบแผ่นดินญี่ปุ่นนะครับบบบ 5555+
pai with chile

Offline Taotita ARG48

• AFSer Graduate
  • *
    • My Facebook

อาเจนก็ไปเหยียบแผ่นดินญี่ปุ่นนะครับบบบ 5555+

ถูกต้องๆ เราจากกันกับชิลีที่dallas

555

Offline st.gain

• AFSer Editor
  • *
  • szia!. AFSer től Thaiföldön. Én élni, Argentína !

ถูกต้องๆ เราจากกันกับชิลีที่dallas

555

ใช่ๆๆ จากเราต้องแยกทางกับชิลีที่ ดาลัส เมกาาา ... Y Y

น้องหากเหยียบ ญี่ปุ่น เเนะนำ หาขนมยัดใส่เป๋าจากไทยย !!
พี่หิวเรยหาไรกินน เเพงโคตรรร เเทบจะไม่เิอาออกอ่าา .....
เเต่สาวๆๆชาวอาเจนนั่งกิน โอรีโอ้ กันอย่างสนุก
สรุปใครเอามาเเจกอ่ะะ ... ??

เหลือให้กระผมตั้ง 1 ชิ้นจากหนึ่งกล่องงง ..

" ใ น วั น นี ้ที่ ต้ อ ง ไ ก ล เ ธ อ    อ ย า ก ใ ห้ รู้ ว่ า ไ ม่ มี ใ ค ร ไ ด้ ยิ น เ สี ย ง ข อ ง ฉั น อ ยู่ ไ ห ม    ไ ด้ ยิ น ไ ห ม ว่ า คิ ด ถึ ง เ ธ อ   .... "

M- my life is Argentina !!
Y- yes, we are AFS  !!
L-  loved Assumption College Thonburi 43
I-  I am Yothinburana 74 
F- friend of mine are เดอะเเก๊งซ์ ห้อง 2.5
E- enjoy with GREEN AF5 Fanclub !!

Offline sethess

• AFSer Freshmen
  • *
  • Shine on you !!!
เหอ เหอ บินนานกันจริง ๆ เรานี่รอบเดียวถึงเลย 555+ ลง Narita Airport 555+
You were the reason that I survived