Author Topic: afs 50โชว์ความสามารถพิเศษอะไรกันบ้าง!!!  (Read 25911 times)

0 Members and 8 Guests are viewing this topic.

Offline Amphioxus_Boss

• AFSer Freshmen
  • *
ร้องเพลง ไม่มีทำนองใดๆทั้งสิ้น ไม่ต้องพาอะไรไป 555+

Offline LiTtle.z-Fern

• AFSer Freshmen
  • *
รำไทยยยยยยย  >w<' ! 
ถ้ารำแล้วกรรมการบอกว่า 'หนูคะ.. เอิ่ม ครูว่า ไม่ต้องแล้วล่ะค่ะ' พร้อมทำหน้าเซ็งจิต
อ๊อกกก ~ รำไม่สวยอ่า

แต่หนูว่า มีอะไรๆที่มันพิเศษขึ้นหน่อยก็ดีนะคะ
ดีกว่าบอกว่า ทำอาหารไทยเป็น ไรงี้
เพราะใครๆก้ทำได้อะ  :grin:
จัสติน บีเบอร์' oh! my baby.. ♥

Offline BANGBANG ;D

• AFSer Junior
  • *
  • Exchange In: Czech Republic
  • Generation: #49 (2010-2011)
ร้องคาราบาวดิ พี่น้อง 5555

Offline adaptor

• AFSer Novice
  • *
เป็นแต่เทควันโดอะ
จะทำอะไรกะเทควันโดดีอะ =  = '
P | The w o r l d
a f s . 5 0 : ) M . เลือก argentina

Offline ammyafs

• *
แอมมี่แม่งจะร้องเล่นเต้นรำเอาให้หมด

อารมณ์แบบให้หนูติดเถอะค่ะ !
555555555

Offline เซนเซย์ PAN#50

• AFSer Sophomore
  • *
  • 何を描く?
  • Exchange In: Panama
  • Generation: #50 (2011-2012)
play some instruments and spinning pensil. XD
where i'm i ?

Offline MemieAbakaz

• *
  • Exchange In: Norway
เค้าให้เวลา คนละเท่าไหร่หรอค่ะ ใครทราบมั่ง : )

Offline ALICE

• *
    • My Facebook
  • Exchange In: Norway
เอาฉาบทำเองไปห๊ะ. เป็นฝาชีหม้อสองอัน ผูกเชือกฝาง

พอกรรมการถามก็ ตีใส่เลยคับ ผ๊างง !! ผ๊างง !!

กรรมการใช้เท้าคู่อันเชิญออกจากห้องสัมภาษณ์คับ - -''
  :rab-tuzki50:

5555555 ลองเอาไปใช้ได้มะค้ะ?? :)
ร้องคาราบาวดิ พี่น้อง 5555
เห้ยยย หนูกะอยู่ ! แบบ เมดอินไทยแลนด์ , บิ๊กสุ สุรพลสุรชัย สองผู้ยิ่งใหญ่ !!
BB pin : 2306828C
Email : [email protected]

Offline ⒷⒶⓜⒷ ●ω●

• *
  • Exchange In: Bolivia
ว่าจะเอาไวโอลินไปเล่นนะ แต่ไม่รู้จะเล่นเพลงอะไรและไม่ได้เล่นมา 1 ชาติ ><''
facebook : http://www.facebook.com/bikibamb

บ้านเกรียน + บัสสอง <3<3
เอเอฟเอสเอสเอช.
Los amo ;3

Offline Poppuliezz

• *
  • อิตาลีหรออออ .. ตอนนี้รู้อยู่คำนึง Ciao ~~ ไง
  • Exchange In: Italy
ของเรารำเซิ้งกระติบค่ะ
ฝึกซ้อมนานมากเป็นเวลา 1 วัน

ให้ตายยย TT^TT
แอดมาคุยกันได้นะคะ

[email protected]

Offline C.R.sand

• *
บ๊ะ - -*

เอากีต้าร์ หรือ เมาท์ออแกน ไป โชว์ มันจะเวอร์ไปเปล่าอ่ะ ??

Offline Mayjii USA#50

• *
  • Newport Beach,Caifornia<3
  • Exchange In: United States
เราโชว์รำกระบี่กระบอง =W=

I Love Logan Lerman > <"
AFS NEEDY # 50
contact me : [email protected]
Facebook : Jiirawan Wade Lerman
;DDDD

Offline KuRo_55

• *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
เราแกะสลัก +ขว้างมีด เฮ้ยยไม่ใช่ๆๆ
ฝีมืออันห่วยแตกของเรา TT

Offline Green { Canada ๕o#

• *
  • ◑0◐ 。◕‿◕。 ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪ ☼ ♠ ♣ ♠
  • Exchange In: Canada
เมื่อวานเราโชว์ไปหลายอย่างเลย 5555555+
ก็เค้าจะให้มีกรอกใบ 60 ข้อ หรือเท่าไหร่นี่แหละ เราก็กรอกว่าฮีโร่ของเราคือ Avril Lavigne กับ Taylor Swift แล้วเราเลือกอเมริกา อาจารย์ก็เลยให้ร้องเพลง เพลงนึงของสองคนนี้ เราก็ร้อง Fifteen ไป

แล้วช่วยบ่ายก็โชว์สปีริดภาษาอังกฤษเต็มที่
แบบของเราจัดเป็นซุ้มๆ แล้วแนะนำแต่ละซุ้ม สมมุติขึ้นมา ก็พูดภาษาอังกฤษกระจาย
แล้วก็ต่อไปก็มีร้องเพลงลูกทุ่ง เราก็เป็นนักร้อง ร้องเพลงคุณลำไย 555555555+
แล้วก็มีแดนซ์เซอร์ด้วยน้า 555+ แล้วก็ต่อด้วยรำไทยเดินเป็นวงกลม ต่อด้วยมวยไทย
เล่นมอนซ่อนป้า รีรีข้าวสาร ประมานนี้ โชว์เยอะมาก แล้วก็ตอนท้ายพูดถึงโลกร้อนจ้า :D
23B970BA
♡MSN : [email protected]    <3
Canada AFS50# EU1:o)

Offline BaasUSA49

• AFSer Prom King
  • *
  • missing the US
  • Exchange In: United States
  • Generation: #49 (2010-2011)
เมื่อวานเราโชว์ไปหลายอย่างเลย 5555555+
ก็เค้าจะให้มีกรอกใบ 60 ข้อ หรือเท่าไหร่นี่แหละ เราก็กรอกว่าฮีโร่ของเราคือ Avril Lavigne กับ Taylor Swift แล้วเราเลือกอเมริกา อาจารย์ก็เลยให้ร้องเพลง เพลงนึงของสองคนนี้ เราก็ร้อง Fifteen ไป

แล้วช่วยบ่ายก็โชว์สปีริดภาษาอังกฤษเต็มที่
แบบของเราจัดเป็นซุ้มๆ แล้วแนะนำแต่ละซุ้ม สมมุติขึ้นมา ก็พูดภาษาอังกฤษกระจาย
แล้วก็ต่อไปก็มีร้องเพลงลูกทุ่ง เราก็เป็นนักร้อง ร้องเพลงคุณลำไย 555555555+
แล้วก็มีแดนซ์เซอร์ด้วยน้า 555+ แล้วก็ต่อด้วยรำไทยเดินเป็นวงกลม ต่อด้วยมวยไทย
เล่นมอนซ่อนป้า รีรีข้าวสาร ประมานนี้ โชว์เยอะมาก แล้วก็ตอนท้ายพูดถึงโลกร้อนจ้า :D

น่าจะได้ นะ 5555555

Always on my mind : Westford, Massachusetts