Author Topic: การกรอกใบสมัครสอบสัมภาษณ์  (Read 5944 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dream'★

• AFSer Freshmen
  • *
  • เม็กซิโก มันเปนยังไงหว่าา??
  • Exchange In: Mexico
  • Generation: #50 (2011-2012)
มันจะมีบางข้ออ่า ที่ถามความสามารถ ความสำเร็จด้านการเรียน ไรงี้อ่ะ

คือ แบบถ้าไม่มีนี่ เว้นว่างได้ใช่มั้ยคะ ต้องเขียนยังไงง่า T-T
My dream come true !!

Offline Hin USA~MO

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA~IAH#48
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
พี่ว่าไม่ควรเว้นว่างนะ อย่างน้อยเขียนอะไรหน่อยก็ดี

อย่างเช่นเก่งวิชาอะไรนี่ก็น่าจะใช้ได้นะ
USA#48 Bus3 Independence,Missouri

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม,เชียงใหม่-->Truman High School

Offline Earth USA #49

• AFSer Senior
  • *
  • RHS, Houston, TX
    • My Facebook
  • Generation: #49 (2010-2011)
ไม่ควรเว้นอะไรไว้ครับ เขียนไปเถิดจะเกิดผล
ปัญหาไม่ใช่สิ่งที่เราไม่รู้ มันคือสิ่งที่่เรารู้ แต่รู้ไม่จริง

Offline dream'★

• *
  • เม็กซิโก มันเปนยังไงหว่าา??
  • Exchange In: Mexico
* ความสามารถของข้าพเจ้า นอกเหนือจากชั้นเรียนนนน

* ภาษาที่สามารถสื่อสารได้นอกเหนือ ไทยและอังกฤษ

แง้งงงง ง  ไม่มีง๊า  า ๆ ๆ ๆๆ T________T;;

* เคยได้รับโอกาสเปนตัวแทน รร.

อันนี้ก้ไม่ ไม่ ไม่ ๆๆ T_________T;;
My dream come true !!

Offline Kanoonkwaii

• *
  • Exchange In: Germany
แล้วไอ้ตรงที่ บอกว่า เคยอุปถัมภ์ afs อะไรสักอย่างอ่ะค่ะ

ถ้าไม่เคยก็ไม่ต้องกรอกใช่มั้ยคะ
รอฉันก่อนนะ .. ด้อยช์แลนด์ :)

ฝาก facebook หน่อยนะคะ, ใครไปเยอรมันก็มาคุยกันได้น้า '3'

http://facebook.com/kanoonkwaii

Offline PUNCHZ'

• *
  • Exchange In: Italy
แล้วไอ้ตรงที่ บอกว่า เคยอุปถัมภ์ afs อะไรสักอย่างอ่ะค่ะ

ถ้าไม่เคยก็ไม่ต้องกรอกใช่มั้ยคะ

ใช่ค่ะ
Punch ITA#49 :))

Offline Kanoonkwaii

• *
  • Exchange In: Germany

ใช่ค่ะ

ขอบคุณมากจ้า ^^
รอฉันก่อนนะ .. ด้อยช์แลนด์ :)

ฝาก facebook หน่อยนะคะ, ใครไปเยอรมันก็มาคุยกันได้น้า '3'

http://facebook.com/kanoonkwaii

Offline Ashley HUN#49

• AFSer Graduate
  • *
  • Hungarian Horntail ♡
    • Blog.
  • Exchange In: Hungary
อืม แบบว่าน้องเคยได้เกียรติบัตรร่วมค่ายวิชาการ ค่ายเฮฮา หรืออะไรสักอย่างมั้ยเอ่ย? เขียนไปได้นะ
วิชาที่ชอบแล้วคิดว่าทำได้ดีก็เขียนไปก็ได้นะ
แต่เอาสิ่งที่หนูเป็นจริงๆ นะคะ ;))

ปล. ตอนนั้นพี่ก็สื่อสารได้แค่ภาษาไทยกับอังกฤษอ่ะหนู แฮ่~
« Last Edit: June 20, 2010, 03:37:13 PM by Ashley HUN#49 »
AFS EU I [YPscNH10 / HUN] ♡ Magyarország!
ดีสิบแปดโอนลี่, สเกตดานซ์, ดูราราร่า! ชิซายะอิสเรียล
เบย์เอย์จงเจริญ, ฮังโอ* ฮังปู ปูโอ ฮังโอปู ฮังฮังฮัง... ฮังการีสี่สิบเก้า.สิบเก้าคน ฯลฯ และ
เอเอฟเอสสุดยอด!

Offline atiisnub

• AFSer Sophomore
  • *
  • i'm Mai (:
* ความสามารถของข้าพเจ้า นอกเหนือจากชั้นเรียนนนน

* ภาษาที่สามารถสื่อสารได้นอกเหนือ ไทยและอังกฤษ

แง้งงงง ง  ไม่มีง๊า  า ๆ ๆ ๆๆ T________T;;

อันนี้ก้ไม่ ไม่ ไม่ ๆๆ T_________T;;

เราเว้นหมดนั่นเลย = ='
♥ MΛIIJΛ BUNSITΛ☺♡
BB pin : 2137EFA4
msn : [email protected],[email protected]
twitter : @atiisnub
oovoo : atiisnub
blogspot : atiisnub.blogspot.com

Offline PUNCHZ'

• *
  • Exchange In: Italy

เข้าค่ายอังกฤษ บลาๆบลาๆ ก็ได้แล้วมั้งง เค้าไม่ค่อยซีเรียสนะ แต่ก็ไม่น่าจะว่างไว้
Punch ITA#49 :))

Offline Mayjii USA#50

• AFSer Junior
  • *
  • Newport Beach,Caifornia<3
ดีนะ ที่เราไปค่ายบ่อย ได้มีเขียนกับเค้ามั่ง = =;; 55

I Love Logan Lerman > <"
AFS NEEDY # 50
contact me : [email protected]
Facebook : Jiirawan Wade Lerman
;DDDD

Offline • Lather •

• AFSer Sophomore
  • *
  • อยากจะเป็น AFSer#50
  • Exchange In: No
  • Generation: No
อยากจะถามรุ่นพี่อะค่ะว่าใบสมัครใช้ลิขวิดลบ ได้รึเปล่า .. ?

พดีเขียนผิดนิดหน่อย ใบสมัครสัมภาษณ์สีเหลืงออะค่ะ ไม่ใช่ใบฝนเลือกประเทศ
ฝันให้ไกล ..ไปให้ถึง

:D

Offline fireflies

• *
^
เราเขียนผิดเหมือนกันค่ะ ลบไปแล้วว
ผิดไปหลายอย่างเลยเราาา T_T

ไอตรงที่ให้เขียนชื่อเป็นภาษาอังกฤษพิมพ์ใหญ่
เราเขียนเป็นพิมพ์เล็กไปด้วย ทำไงดี

ควรลบไม๊คะ T_T

Offline Mayjii USA#50

• AFSer Junior
  • *
  • Newport Beach,Caifornia<3
เราลบไปเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก
ไอตอนข้างล่างอ่ะ ที่ถ้าไม่ได้อยู่กับผู้ปกครอง = =;;

ลบกันกระหน่ำ T^T

I Love Logan Lerman > <"
AFS NEEDY # 50
contact me : [email protected]
Facebook : Jiirawan Wade Lerman
;DDDD

Offline LiTtle.z-Fern

• *
ถ้าตื่นเต้นมันจะลบเยอะมากค่ะขอบอก =w='
{แล้วจะตื่นเต้นอาไร แค่กรอกข้อมูลนะเออ <<< บอกตัวเอง เพราะก้ลบไปเยอะเหมือนกัน }

5555 ,
ความสามารถพิเศษ :: เล่นมอญซ่อนผ้า ตุ๊กตาอยุ่ข้างหลัง ~
จัสติน บีเบอร์' oh! my baby.. ♥