Author Topic: ศูนย์โยธิน ไปสอบมาเป็นไงบ้างจ้ะ ? 5555  (Read 4331 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline toon BRAZIL#50

• AFSer Sophomore
  • *
  • saudades brasil ๕๐
  • Exchange In: Brazil
  • Generation: #50 (2011-2012)
เราแบบว่า ร้อนตับแตกมากกกกกไง ;(
สัมพาสก็ธรรมดาๆ โม้ไปเรื่อย ตอนออกนี่ว่าย 3 ทิศ ;p

ส่วนสัมพาสกลุ่มเฮฮาปาจิงโกะมากๆ แล้วแบบเล่นกับกรรมการ
แต่เค้าออกแนวไม่เล่นด้วย = =" แต่ก็ยังเล่นนะ 55555555

คือเราทำผิดหัวข้อแบบ .. มันต้องแนะนำจังหวัดช้ะ ?
แต่ไปทำเป้นวัฒนธรรมหมดเลย เซ็งมากกกกกก

แบบนี้ เอิ่มม ..

เราแอบหวังนะ ว่าจะติดแต่แบบ .. ยังไงก็มีคนเก่งกว่าอยู่แล้ว
ก็คงต้องให้เขาไป 55555555 เน่าจังเลย ;p;P
I <3 BRAZIL 50 :D

Offline aimchul

• AFSer Novice
  • *
  • ARG#50
    • My Facebook
  • Exchange In: Argentina
  • Generation: No
ศูนย์เดียวกันเลย ! (ก็โรงเรียนเรานั่นแหละ 555)
ร๊อนร้อน ใส่กางเกงวอร์มไป = =

สัมภาษณ์เดี่ยวตื่นเต้นมากเลยอ่ะ
เข้าไปนี้ยิ้มตลอด ยิ้มเหมือนคนบ้าเลย 55555
เราร้องดาวมหาลัยให้กรรมการฟังด้วยอ่ะ เค้าตบมือให้ด้วย 55555

ตอนสัมภาษณ์กลุ่มเราก็เลือกทำจ.สุพรรณบุรีกัน
เราก็พูดเหน่อๆ แล้วก็ร้องเพลงคนบ้านเดียวกัน ฮา 55555
ดาวมหาลัยได้ไปอาร์เจนติน่า - 3 -
AFS'50 ARG :D

Offline pershey

• AFSer Freshmen
  • *
  • pershey in USA <33
อเมริกา เหมือนกันนน
สัมภาษณ์เดี่ยวโอเคเลยจ้ะ :D     แอบเหลือบไปเห็นช่องแรกกรรมการติ๊ก (5)
ก้แบบ กรีดร้องในใจจจ ;X

เราโดนให้วาดภาพหน้ากรรมการด้วย  เพราะพอร์ตที่เอาไปมีแต่ประกวดวาดภาพ  ; ))
« Last Edit: June 27, 2010, 07:44:46 PM by pershey »
;)

• *
อเมริกา เหมือนกันนน
สัมภาษณ์เดี่ยวโอเคเลยจ้ะ :D     แอบเหลือบไปเห็นช่องแรกกรรมการติ๊ก (5)
ก้แบบ กรีดร้องในใจจจ ;X

เราโดนให้วาดภาพหน้ากรรมการด้วย  เพราะพอร์ตที่เอาไปมีแต่ประกวดวาดภาพ  ; ))

เท่มาก เราแบบกลัวจนไม่กล้าดูคะแนน Y.Y
เศร้าอ่ะ ไม่ติดหรอกนะ เรา 5555555555

ทำไมเก่งกันอย่างงี๊เนี่ย ?

• *
เฮ้ยไม่หรอกน่าา..   ไม่แน่เค้าอาจมาแก้คะแนนเราทีหลังก้ได้  แบบหลอกให้ตายใจจ - -"
ในโลกนี่ไม่มีอะไรที่... แน่นอน....  (ในข้อสอบเรายังตอบไปแบบนี้เลยจ้า)
;)

Offline MonkiiezC

• *
  • Exchange In: Portugal
เราก็ไปที่โยทินแหละ555
เราจ.ระยอง
นักท่องเที่ยวแอฟริกากับไกด์และพ่อค้าแม่ค้า55555
สนุกอ่ะตอนแรกกลัวเลย
พอเข้าไปออกมายิ้มแป้น:D

• *
เราจ.ระยอง
นักท่องเที่ยวแอฟริกากับไกด์และพ่อค้าแม่ค้า55555

คนนี้อยู่เซนต์โย ระยองเปล่าจ้า ? ; )
;)

Offline al2M

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Washington DC [Capitol Area Team] 08' - 09'
  • Exchange In: United States
  • Generation: #47 (2008-2009)
อ้าว น้องๆศูนย์โยธิน!
BCC157 / Faculty of Law, Thammasat University /
Camp Staff (Camp2: NYC/LAX)

Offline MonkiiezC

• *
  • Exchange In: Portugal
เราจ.ระยอง

คนนี้อยู่เซนต์โย ระยองเปล่าจ้า ? ; )

เปล่าจ้าๆ
พอดีเราคิดจ.นี้ได้เรยแสดงกัน^^

• *
อ้าว น้องๆศูนย์โยธิน!

อ้าวพี่ หน้าคุ้นๆ  55555  ; ))
;)

Offline zernzern

• *
  • Exchange In: Switzerland
ศูนย์โยธินน <33 สอบห้องไหนกันอ่ะ ? :)
hey! everyone, you can call me "ZERN"
wanna contact wid you guys, plz add my msn: [email protected]
btw, nice to meet you all ♥

hi5: nu-zern-thzern2k.hi5.com
fb: facebook.com/zerncern
twitter: twitter.com/zerncern
(i jst regist a new twitter, so no one follow yet, LOL)
skype♥ : zerncern

• *
ศูนย์โยธินน <33 สอบห้องไหนกันอ่ะ ? :)

234  ; ))
;)

• *
234 ห้องเดียวกันนี่หว่า !!!!!! ชื่ออะไรนะลืมมมม อะเกนน

Offline ~ ♥ หมิวจัง ★☆ Norway#49 ♦ ♫

• AFSer Junior
  • *
  • ~★ИøЯWαЧ ŁiSм ★~
    • hi5
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #49 (2010-2011)
เดกโยธินนนน !!!

ติดกันทุกคนน้ะ เพี้ยงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หมิวโยธินด้วยคนนนนน >o<!!
~* ☆★☆I LOVE NORWAY :: MIEW+ AFS NORWAY#49 ☆★☆*~

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Exchange In: United States
  • Generation: #44 (2005-2006)
ขอให้น้องๆติดประเทศที่หวังสมใจกันทุกคนละกันนะครับ >_<
พี่ก็ไปสัมภาษณ์ศูนย์โยธินนะ สัมภาษณ์ห้องทุน CSP มีใครอยุห้องพี่มั่งไหมเนี่ย

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006