Author Topic: ประกาศผลสอบสัมภาษณ์แล้วจ้า  (Read 5801 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MemieAbakaz

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #50 (2011-2012)
ได้ นอร์เวย์ ค่ะ :)))   :cheesy:

Offline ●Zanook●BFR#50

• *
  • Exchange In: Belgium French
ตัวจริง เบลเยี่ยมเฟรนช์

><'' แอบดีใจนะ พ่อไม่ให้ไป แม่ให้ไป - -'' ง่ะ เอาไงดี TT

Offline atiisnub

• AFSer Sophomore
  • *
  • i'm Mai (:
    • My Facebook
ได้แคนาดาค่า >O< ศูนย์สาระวิทยา :DDD

เราอยากไปแคนาดามาก
เราเลือกแคนที่หนึ่ง เราได้เมกาอ้ะ

แลกกันบ๋อออ ? 555 เราศูนย์เชียงใหม่จ้ะ ;) 55

อ้ากกกกก โชคดีจังเลยอะ
เราเลือกอเมกาที่หนึ่งเเคนนาดาที่สองเเต่เราไม่ได้ไรเลย
ยินดีด้วยน้าเราก็เชียงใหม่ ^^
♥ MΛIIJΛ BUNSITΛ☺♡
BB pin : 2137EFA4
msn : [email protected],[email protected]
twitter : @atiisnub
oovoo : atiisnub
blogspot : atiisnub.blogspot.com

Offline Y!NG ; AMER!CA#50

• AFSer Sophomore
  • *
  • Exchange In: United States
ได้แคนาดาค่า >O< ศูนย์สาระวิทยา :DDD

เราอยากไปแคนาดามาก
เราเลือกแคนที่หนึ่ง เราได้เมกาอ้ะ

แลกกันบ๋อออ ? 555 เราศูนย์เชียงใหม่จ้ะ ;) 55

อ้ากกกกก โชคดีจังเลยอะ
เราเลือกอเมกาที่หนึ่งเเคนนาดาที่สองเเต่เราไม่ได้ไรเลย
ยินดีด้วยน้าเราก็เชียงใหม่ ^^

ใจจ้า ;D ความจริงเราฟลุก อิอิอิอิ

Offline AiM InD#50 (:

• *
  • อินเดียมันเป็นยังไงจ๊ะนายจ๋า ~*
  • Exchange In: India
เราได้อินเดียอะ

มีใครได้บ้างอะ แง้ !! ~TOT

Offline KeM AFSer;France#50

• *
  • Exchange In: France
ดีทุกคน
เราคือ...100121646  นาย เขมชาต ชูกลิ่น เซนต์คาเบรียล ตัวจริง ฝรั่งเศส / เหนือ 
ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ

Offline PUNCHZ'

• AFSer Senior
  • *
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #49 (2010-2011)
ตัวจริง เบลเยี่ยมเฟรนช์

><'' แอบดีใจนะ พ่อไม่ให้ไป แม่ให้ไป - -'' ง่ะ เอาไงดี TT

บอกพ่อ อย่างน้อย ขอไปดูนิทรรศการประเทศที่พี่ๆเค้าจัดได้มะํยไหนๆก็ติด แล้วบอกแม่พอไปถึงลากพ่อไปนั่งฟังเค้าประชุมด้วย.. 55 ได้ไปมารายหลายหล่ะ XD
Punch ITA#49 :))

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Exchange In: United States
  • Generation: #44 (2005-2006)
ยินดีกับน้องๆด้วยครับ

ใครติดตัวจริงเจอกันปฐมนิเทศวันเสาร์ ที่ 17 นะครับ
ส่วนตัวสำรองก็อย่าน้อยใจยังมีสิทธิอยู่นะครับ
มาปฐมนิเทศ วันอาทิตย์ ที่ 18 ลองเดินชมบูธประเทศต่างๆ เพื่อจะได้แรงบัลดาลใจนะครับ
พี่ๆพร้อมให้คำแนะนำครับ

อย่าลืมแวะมาหาพี่ป๊อปที่บูธอเมริกาบ้างนะครับ
อิอิ
« Last Edit: July 07, 2010, 10:20:40 PM by snory »

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006

Offline Absurdz

• *
ฮังการี ฮังการี ตัวจริงดีใจอะ 5555  กรี๊ดเลย
แต่อยู่ในช่วงพิจารณา การสนับสนุนจากเบี้องบน 55555
ได้แต่ภาวนาไห้ได้ไปเถิดด >O< สาธุ !
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน >O<