Author Topic: สำรองภาคพื้นทวีปเหนือ อันดับที่ 81 หมายความว่ายังไงครับ??  (Read 2028 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline Copter

• AFSer Junior
  • *
  • I wiil be usa#50
คือผมติดหรือยังครับ
แล้วผมต้องทำยังไงต่อไป
???แล้วจะได้ไปไหมอ่ะครับ
รบกวนหน่อยนะครับไม่รู้จริงๆ
fight for tomorrow,dream for future!!

AFS wait a minutesss!!

'Walk Together,Talk Together'

will be AFS#50 << it's the my dream only!!

Offline Chuppie

• AFSer Novice
  • *
คือผมติดหรือยังครับ
แล้วผมต้องทำยังไงต่อไป
???แล้วจะได้ไปไหมอ่ะครับ
รบกวนหน่อยนะครับไม่รู้จริงๆ

เราก้สำรอง !
75 .<3 สู้ ๆ ต่อไป พี่เราบอกว่าเดี๊ยวถ้าถึงคิเเขจะเรียกเอง
แต่อย่าลืใปเอา เอกสารน้ะ !;PPP

Offline KaO_USA#49

• AFSer Junior
  • *
  • Exchange In: United States
  • Generation: #49 (2010-2011)
ก็ถ้าติดเป็นตัวสำรอง เราจะต้องรอต่อไป จนกว่าทาง AFS เค้าจะติดต่อมา

แต่ตอนนี้ที่ต้องทำก็คือไปรับเอกสารกับทางโรงเรียนหรือทางศูนย์ประสานงาน

จากนั้นก็นำเอกสารทั้งหมดไปกรอกแล้วนำส่งทาง AFS

และอีกอย่างที่ต้องทำคือไปประชุมในวันที่นัดหมาย
"Cassiopeia"... wherever you are...
       Always keep the Faith!

USA#49 ~ORD~
               Madison, WI