Author Topic: อยากบอกทุกๆคนที่เจอกันในค่าย1ว่า...  (Read 14372 times)

0 Members and 5 Guests are viewing this topic.

Offline win USA#48 Houston

• AFSer Senior
  • *
  • USA#48 Houston,Texas
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่าง

ทุกๆความประทับใจ รอยยิ้มเเม้เพียงเล็กน้อย  ความรู้ที่แบ่งปันกัน     มิตรภาพที่ดีของทุกๆคน    ความเข้าใจเห็นอกเห็นใจของทั้งพี่ๆเละน้องๆ

หลายอย่างเกิดขึ้นในค่ายเเห่งนี้    ผมกล้าพูดมากขึ้น   เพราะทุกๆคน  ถึงบางคนผมอาจไม่ได้คุยด้วยก็ไม่เป็นไร อย่างไรเราได้เห็นหน้ากัน

อยู่ด้วยกัน4วัน 3คืน      ได้ทำกิจกรรมสนุกๆร่วมกัน     

ผมคิดว่า มันเป็นเวลาที่มีความสุขมากๆ  เเละยังทำให้ผมได้เพื่อนกลุ่มใหม่ๆอีกด้วยครับ

ถึงผมอาจจะพูดจายากหน่อย หรือไม่ค่อยพูด(ผมพยายามเเล้วนะครับพี่ๆ)   พี่ๆก็อย่าคิดมากนะครับ 
ผมหวังว่าวันเดินทางถ้าเจอกันอีกผมจะทักพี่ๆทุกๆคน เพื่อนๆ ม.4ด้วยกันทุกๆคนด้วยหน้าตาที่เเจ่มใส เเละพูดจาเป็นกันเองสนิทสนมกันมากขึ้นจากวันนี้ครับ

ผมประทับใจมากๆจริงๆครับ

เเละอยากบอกพวกพี่ๆสตาฟเเละผู้มีส่วนร่วมในการทำค่ายว่า.......

ผมขอบคุณจริงๆสำหรับทุกๆอย่าง  พี่ๆนอนดึกสุดๆๆ เพื่อตื่นมาเอนเตอเทนน้องๆ

กิจกรมมดีๆทุกๆอย่างที่พี่ๆทำให้พวกเรา   พี่ๆทำให้เราได้คิด ได้รู้อะไรอีกเยอะ

ผมอาจจะมีอู้ไปบ้าง  กวนพี่ๆเล็กน้อยหรือพูดจาเเปลกๆ(- -*)   ก็ต้องขอโทษพี่ๆทุกๆคนด้วย

ทุกๆอย่างที่พี่ๆทุกๆคนได้เตือน บอก สอน ผมจะพยายามจำไว้เเละนำไปใช้ที่อเมริกา เเละผมเชื่อว่าทุกๆคนก็คงจะเหมือนกันผมที่ประทับใจพวกพี่ๆ

สุดท้ายนี้ผมอยากบอกว่า ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่าง ขอบคุณทุกๆคน เพื่อนๆทุกๆคน พี่ๆทุกๆคน กิจกรรมทุกอย่าง 
ค่ายนี้เป็นอะไรที่ประทับใจจริงๆ

ผมกลัวมาก กลัวว่าความทรงจำดีๆแบบนี้จะไม่อยู่กับผมไปตลอด  ผมจะพยายามจำไว้ให้ดีที่สุดครับ

................................

ไปละครับ มาระบายนิดนึง คือมันสุดๆจริงๆ ตอนพวกพี่ผูกสายสิญให้เเล้วพูดอวยพรผม ผมก็เเทบร้องเเล้ว  คิดเเล้วตลกตัวเองเหมือนกัน

บ้าบาย  อีกอย่างผมถึงบ้านเเล้ว ทุกๆคนถึงบ้านรึยังครับ

ไปทานอาหารเย็นกับพ่อเเม่ก่อนนะครับ  บ้ายบายเพื่อนๆทุกคน

ต่อจากนั้ ในบอร์ดผมจะไม่พูดซึ้งๆละ  หวัดดีครับ

« Last Edit: April 05, 2009, 06:24:37 PM by win USA#48 ORD camp1 »
:th_032_: :th_051_: :th_101_: :rab-tuzki09: :rab-tuzki10: :rab-tuzki05: :th_019_: :th_114_: :th_058_: :th_070_goodjob: :th_068_:

USA- Texas- Houston- Reagan HS-

Offline แพรวไปญี่ปุ่น47❤

• AFSer Editor in Chief
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: Japan
  • Generation: #47 (2008-2009)
อ่า ดีแล้วจ้า ^O^
I❤NIIGATA
✪,,AFS JAPAN 47,,✪

✤ sjc ep red renaissance ✤
✤ TU72  Arts-Jap#10 ✤
✤ Gifted Eng#6 ✤

Offline นายอัศจรรย์

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA'48 CAMP.2

น่าจดจำยิ่งนัก
; )
« Last Edit: April 04, 2009, 05:40:42 PM by นายอัศจรรย์ไปอเมริกา »
LINCOLN HIGH SCHOOL ,
proud of pats, home of patriots
hometown, bangkok
temporary house, sioux falls,SD
facebook, rachan lappanich

Offline [G] u i t a [R]*48 สวีเดนจ้ะ :)

• AFSer Counselor
  • *
  • SVERIGE! " Jag saknar min älskling " ... GA"
    • http://dex-zter.hi5.com/
ดูท่าจะซึ้งมากก ชักอยากไปๆๆ

น่าจดจำ อยากไปเง้ออ ท่าทางน่าหนุกเน้ออ ^^

"Don't stop giving love even if you don't receive it. Smile and have patience."

* ll I'll do my best ll *: ))

'GA' Because we can !!

" Time and distance will make our love even stronger. "

แอดได้จ้ะ ;D : www.facebook.com/phuntee

Offline PLOY >_<

• *
  • ★*PLOY*★
    • My Facebook
อ๊ากกกกกกก
พูดงี้แล้วอยากไปอ่า

L'Arts TU :D

E-mail [email protected]

Offline --★ LamPon

• AFSer Graduate
  • *
  • LamPon L กะ P เราคู่กัน
โห

พูดซะอยากข้ามากกว่าเดิมอีกอ่าวิน
E-mail : [email protected]
Hi 5 : http://ponlpk-disenchanted.hi5.com
Facebook : Pon Lampard
-------------- รั ก เ ช ล ซี ข า ด ใ จ (^^'') ----------------
C H E L S E A    I S    MY    LIFE

Offline ออม USA#48 ORD

• AFSer Junior
  • *
  • Dancin' is Ma LIFE!!
สายสิญจน์....ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วย ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ได้คุยกับวินนิดหน่อย...มั้ง 55+

เพื่อน ๆ ที่ค่ายก็น่ารักทุกคนน่ะแหละนะ 55+

ยิ่งเรายิ่งน่ารักมากกกก ฮา (ไม่มียางอายเลยตู -*-)

รักพี่ ๆ สตาฟทุกคนเลย ><

แล้วสุดท้ายก็จะบอกว่า

แล้วเจอกันน๊า!!!

Offline Boss USA#48

• *
  • TX, USA :D
วิน สุดๆเว่ยยย
" Don't love someone for a reason because if you love him for a reason,
then you can find many reasons to stop loving him as well. "

" ไม่ใช่ปัจจุบัน...แต่คืออนาคต " :th_007_:

HI5 : http://bosskidz.hi5.com <<<

Offline pawitranoon

• AFSer Novice
  • *
โหย น้องวินทำพี่ซึ้งเลย

พวกพี่ๆก้ตั้งใจทำให้รุ่นน้องทุกคนอ่ะ อยากให้มันออกมาดีที่สุด

อะไรที่มันไม่ดี พี่ก้ขอโทษด้วยละกัน

พี่นุ่น

Offline GOT#USA48[SEA,,]

• *
    • gotgoyza.hi5.com
5555 5

วิน*   คนที่กล้าหาญญ
: )))

GOT_ ASSUMPTION COLLEGE THONBURI"

USA#48"
* SEAค่าย1"

HI 5http://gotgoyza.hi5.com      

กิ๊กก๊อก*

Offline Cartoon

• AFSer Sophomore
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
เห็นด้วยๆๆๆ
ประทับใจมากๆๆ
Bus 2 จงเจริญ 555+

Offline WIN

• *
  • AFS #48 JFK (Delmarpa Area Team)
คนชื่อวินนี่สุดยอดจิงๆ 555

อยากไปค่ายแล้วววววววววว
Email/MSN: [email protected]
HI5:http://winnybaa.hi5.com
USA#48:CAMP 2

Offline Saiimai USA#48

• *
  • えっ、ほんとう?
น้องวินน สุดยอดมากก
พี่นับถืออ

เห็นด้วยยอย่างแรงง

มีความสุขมากๆๆ T^T

ไม่อยากกลับค่ะ

失敗は成功の元だと言われている ♥

I♥MN
'EAT TOGETHER , FAT TOGETHER'

Offline AlleyHoop

• AFSer Junior
  • *
Oh Win !!

สุดยอดอ่านาย

ซึ้ง T^T

เห็นด้วยนะ

คิดว่าเพื่อนๆทุกคนก็คงคิดแบบวินเหมือนกัน :)

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• *
  • USA#48 Camp 2 LAX
พูดซะ อยากไปเร็วๆ ค่ายสอง เจอกาน
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29