Author Topic: อยากบอกทุกๆคนที่เจอกันในค่าย1ว่า...  (Read 14382 times)

0 Members and 7 Guests are viewing this topic.

Offline Jaew อเมริกา :)

• AFSer Junior
  • *
  • แจ้ว ๆ ๆๆ
ขอโทษที่ง่วงมากในบางเวลา
ขอโทษที่ไม่ตั้งใจฟัง

แต่ขอบคุณพี่ๆทุกคนจิงงๆ

Offline PLEARN_USA#48

• AFSer Senior
  • *
  • USA [IAH]#48
โหยย พูดซะซึ้งเชียวว

พี่สตาฟน่ารักที่สุด!!
AFS #48 IAH  FARMINGTON,ARKANSAS

WWA 137 >>> FARMINGTON HIGH SCHOOL 2012

[email protected] <<< มีปัญหาปรึกษาได้นะจ๊ะ หรือว่าเเอดFacebook มา่ก็ได้ สะดวกกว่าเยอะะะะ

:)

Offline - จิงนะเออ

• AFSer Graduate
  • *
  • จิง IAH .,., USA#48 ไป Morrilton, Arkansas
นายซึ้งมาก กล้าหาญด้วย

Offline P Tang จิ๋ว

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
พี่ๆสต๊าฟทุกคนมีความสุข เมื่อเหนน้องยิ้ม แล้วสนุกสนานไปกับกิจกรรมนั่นล่ะ พี่ยืนด้านหน้าบ่อยๆ

ก้อได้เหนรอยยิ้มพวกนี้ ไม่ว่าจะเปนตอนเล่น ปลาทูปลาทอง ดูน้องแบบว่ามันส์ สะใจกันเหลือเกิน

แล้วก้อหลายๆกิจกรรม ไม่ว่าจะแจวคำแปลกๆ วิ่งเปี้ยว เป่ายิงฉุบ evo. ไรงี้ ก้อขอให้น้องทุกคนที่พี่ตั๋ง

คนนี้ไม่ได้มีโอกาสผูกข้อมือให้นะครับ ก้อขอให้น้องโชคดีนะ เดินทางโดยสวัสดิภาพ พวกพี่ๆเป็นกำลังใจให้ครับผม

พี่ตั๋ง WI 46

Offline Saiimai USA#48

• AFSer Senior
  • *
  • えっ、ほんとう?
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
ไหมยังไม่ได้ยิน เพื่อนๆหรือน้องๆ คนไหนในค่ายที่บอกว่า ไม่สนุก เลยค่ะ พี่ตั๋ง

สบายใจได้ พวกพี่ทำสำเร็จแล้วค่ะ

กิจกรรมมันส์จริง 55555

失敗は成功の元だと言われている ♥

I♥MN
'EAT TOGETHER , FAT TOGETHER'

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA#48 Camp 2 LAX
 มันต้องสนุกอยู่แล้ว
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline P'Pop Jew~'' 45 >w<''

• AFSer Legendary
  • *
  • อ๋อ~/ / พ่อกวน ช๊อคโกแล๊ต อยู่
มันมี บอร์ดนี้ อยู่ ด้วยรึนี่ ไม่ยักกะรู้  แฮะๆ  = =''

ดีค๊าบ น้องวิน นี่พี่ป๊อป จิ๋ว นะ คั๊บ 55+

น้องวิน สุด ติง อ่ะ 555

รักน้องๆ วุ้ยยย ><''

Offline KRIT Seattle#46

• AFSer Novice
  • *
เห้ยน้องเดี๋ยวพี่ร้องไห้อีกนะ 5555

Offline yOh ไป fayetteville,AR

• AFSer Sophomore
  • *
  • USA#48 ค่าย1 IAH!
    • myBlog
ตอนนายออกไปพูดทำเอาเราเกือบละ แบบนับถือจริงๆ ที่กล้าที่จะแสดงความรู้สึก แล้วก็เรีบยเรียงออกมาได้ในเวลานั้นอ่ะ

รู้สึกดีมากที่ได้มาเป็นเด็กafs (ขนาดยังไม่ได้ไปนะเนี่ยะ)

=3=

Offline suki USA#48

• *
เห้ยวิน

นายเจ๋งหว่ะ
เราโคดชอบ
รุ้สึกเราจะนั่งกินข้าวด้วยกันซักวันนึง

สำหรับค่ายนี้ เราว่ามันก้ดีนะ
เเต่อาจจะน่าเบื่อบ้าง เเต่ก้ใจที่ได้มาเข้าค่าย
ก้ขอขอบคุนพี่สต๊าฟทุกคนมากนะคะ :m019:

ขอบคุนจิงๆ

Offline Pom USA#48

• *
จริงๆ เราเห็นด้วยสุดๆ ที่สุดในโลก

เป็นค่ายที่จะไม่มีวันลืมจริงๆ

ขอบคุณรอยยิ้มที่พี่ๆ มีให้เสมอ
ขอบคุณกำลังใจ และความหวังดี ที่พี่ๆ มีให้พวกเราตลอดเวลา
ขอบคุณคำแนะนำที่แสนดีที่พี่ๆ แบ่งปันให้พวกเรา
ขอบคุณความรู้สึกดีๆ ที่มีให้กัน
ขอบคุณที่พี่ๆ นอนดึกให้พวกเรา
ขอบคุณที่พี่ๆ เหนื่อย ทำงานหนักให้พวกเรา
ขอบคุณที่พี่ๆ เป็นตัวอย่างที่ดีให้เสมอ
ขอบคุณมุกแป็กๆ ของพี่น่าน (ยกเว้นเรื่องตั๋วรถเมย์)
ขอบคุณพี่ตั๋งทั้งสอง พี่ป๊อปทั้งคู่ ผู้นำที่ดีของพวกเรา
ขอบคุณพี่โมก
ขอบคุณพี่กฤช
ขอบคุณพี่แทน
ขอบคุณพี่วาล์ว
ขอบคุณพี่น้ำ
ขอบคุณพี่ป่าน
ขอบคุณพี่แป้ง
ขอบคุณพี่เม
ขอบคุณพี่มิกกี้
ขอบคุณพี่หวาน
ขอบคุณพี่หนิง
ขอบคุณพี่กวาง
ขอบคุณพี่พราว
ขอบคุณพี่นุ่น
ขอบคุณพี่โอ๋
ขอบคุณพี่แชมป์
ขอบคุณพี่จาจา
ขอบคุณพี่จีจี้
ขอบคุณพี่อ๊าตกับเสียงนกหวีดบอกเวลา
ขอบคุณพี่ๆ สาวๆ สวยๆ :] ทุกคน ที่น่ารักเสมอ
ขอบคุณพี่ staff ที่น่ารักทุกคน
ขอบคุณเสียงหัวเราะของทุกๆ คน
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ที่มีให้กัน
ขอบคุณประสบการณ์ดีๆ
ขอบคุณกิจกรรมดีๆ ที่ได้ร่วมทำด้วยกัน
ขอบคุณความรักที่พี่ๆ มีให้เสมอ
และขอบคุณพี่ๆ ที่น่ารักทุกๆ คนเลยค่ะ

:m121:

<3 พี่ๆ ทุกคนเลยค่ะ

ซึ้งจัง
รอคอยค่ายที่จะมาถึง 55

อ่านแล้วอยากไป!!
visa nongnong
AFS USA#48
FLORIDA>>TAMPA**RIVERVIEW
:)

Offline valvewOw

• *
  • เอิ่มมมมมมมม...
    • valvewOw's Hi5
  • Generation: #45 (2006-2007)
จริงๆ เราเห็นด้วยสุดๆ ที่สุดในโลก

เป็นค่ายที่จะไม่มีวันลืมจริงๆ

ขอบคุณรอยยิ้มที่พี่ๆ มีให้เสมอ
ขอบคุณกำลังใจ และความหวังดี ที่พี่ๆ มีให้พวกเราตลอดเวลา
ขอบคุณคำแนะนำที่แสนดีที่พี่ๆ แบ่งปันให้พวกเรา
ขอบคุณความรู้สึกดีๆ ที่มีให้กัน
ขอบคุณที่พี่ๆ นอนดึกให้พวกเรา
ขอบคุณที่พี่ๆ เหนื่อย ทำงานหนักให้พวกเรา
ขอบคุณที่พี่ๆ เป็นตัวอย่างที่ดีให้เสมอ
ขอบคุณมุกแป็กๆ ของพี่น่าน (ยกเว้นเรื่องตั๋วรถเมย์)
ขอบคุณพี่ตั๋งทั้งสอง พี่ป๊อปทั้งคู่ ผู้นำที่ดีของพวกเรา
ขอบคุณพี่โมก
ขอบคุณพี่กฤช
ขอบคุณพี่แทน
ขอบคุณพี่วาล์ว
ขอบคุณพี่น้ำ
ขอบคุณพี่ป่าน
ขอบคุณพี่แป้ง
ขอบคุณพี่เม
ขอบคุณพี่มิกกี้
ขอบคุณพี่หวาน
ขอบคุณพี่หนิง
ขอบคุณพี่กวาง
ขอบคุณพี่พราว
ขอบคุณพี่นุ่น
ขอบคุณพี่โอ๋
ขอบคุณพี่แชมป์
ขอบคุณพี่จาจา
ขอบคุณพี่จีจี้
ขอบคุณพี่อ๊าตกับเสียงนกหวีดบอกเวลา
ขอบคุณพี่ๆ สาวๆ สวยๆ :] ทุกคน ที่น่ารักเสมอ
ขอบคุณพี่ staff ที่น่ารักทุกคน
ขอบคุณเสียงหัวเราะของทุกๆ คน
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ที่มีให้กัน
ขอบคุณประสบการณ์ดีๆ
ขอบคุณกิจกรรมดีๆ ที่ได้ร่วมทำด้วยกัน
ขอบคุณความรักที่พี่ๆ มีให้เสมอ
และขอบคุณพี่ๆ ที่น่ารักทุกๆ คนเลยค่ะ

:m121:

<3 พี่ๆ ทุกคนเลยค่ะ

ซึ้งงงง TT_TT

Offline valvewOw

• *
  • เอิ่มมมมมมมม...
    • valvewOw's Hi5
  • Generation: #45 (2006-2007)
พี่ก็อยากขอบคุณน้องๆทุกคนเหมือนกัน ที่ช่วยเติมเต็มค่ายนี้ให้้เป็นอย่างที่มันเป็น

พี่วา์ล์วก็หวังว่า ทุกสิ่งทุกอย่างที่น้องได้จากค่าย ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนๆ มิตรภาพ ความรู้ และทุกๆอย่าง... น้องจะไม่ลืมมันนะคะ

พี่อยากให้น้องคิดว่า AFS เป็นอีกครอบครัวหนึ่ง ที่จะไม่มีวันทิ้งกันนะ ^^

มีอะไรก็มาคุยกันได้เสมออ

เลิฟๆ <3

ปล, เผื่อใครยังไม่ได้เมลเอาไปอีกรอบ ^^ >> [email protected]

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
    • My Facebook
เหมือนกันครับ
แบบว่าเวลานั่น
เราร้องไห้จนแบบว่าพูดไรไม่ออกแล้วอะ  T^T ตั่งแต่ได้ยินเสียง
เพลงที่คุณครูร้องแล้วอะ
เพื่อนๆ อย่าตกใจไปเลยนะ >_<
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States