Author Topic: อยากบอกทุกๆคนที่เจอกันในค่าย1ว่า...  (Read 14385 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline หนูจ๋าไปอเมริกา 48

• AFSer Graduate
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
หนุกมาก ซึ้งมากด้วย
เล่นปลาทู ปลาทองกะพี่โมกค่ะ
มันมากๆ ฮาจริงๆ
USA Camp 1 Bus 1 ORD, Duluth MN
ศูนย์ศึกษานารี

Offline P'Wan USA#44

• AFSer Camp Staff
  • *
  • AFS USA-MI # 44
  • Exchange In: No
  • Generation: No
น้องๆ ค่ายนี้ น่ารักมากอ่ะ ตอนนี้พี่เองก้อคิดถึงน้องมากๆเลย ไปค่ายกันอีกรอบเหอะ 55+

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มอบให้กันนะคะ  ถึงพี่จะทุ่มเททำ่ค่ายกันแค่ไหน แต่ถ้าไม่มีน้องๆที่น่ารักแบบนี้ USA Camp 1 คงไม่เปนค่ายที่น่าประทับใจขนาดนี้ได้หรอกค่ะ  ขอบคุณที่ทุกคนเปนส่วนหนึ่งของความทรงจำซึ่งกันและกันค่ะ   

อย่าลืมขอบคุณ ผู้ใหญ่ใจดี พี่ๆอาจารย์ ที่คอยดูแลพวกเราตลอดระยะการอยู่ค่ายด้วยนะคะ

สิ่งใดๆ ที่พี่ทำให้น้องพอใจ หรือล่วงเกินน้องทั้งทางกาย วาจา ใจ พี่ก้อขอให้อโหสิกันไว้แค่นี้นะคะ  เก็บไว้แต่ความทรงจำดีๆเนอะ ^_^   

รอวันที่จะได้พบกันอีกครั้ง~*   

ปล   รักน้องมากมาย
[[ ได้แต่ฝากความคิดของฉันทิ้งไว้ เผือวันไหนเธอผ่านมา.. เห็นที่เดียวกันนี้ เธอจะนึกขึ้นได่้ว่า "เคยมีคนนึงอยู่ข้างเธอ" อยู่ตรงนี้เสมอ ตลอดมา.. ]]

Offline GOT#USA48[SEA,,]

• AFSer Senior
  • *
    • gotgoyza.hi5.com
: )) ))

ซึ้งง
GOT_ ASSUMPTION COLLEGE THONBURI"

USA#48"
* SEAค่าย1"

HI 5http://gotgoyza.hi5.com      

กิ๊กก๊อก*

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Generation: #44 (2005-2006)
พี่หวานพูดมีหลักการมากอะ O_O

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006

Offline win USA#48 Houston

• *
  • USA#48 Houston,Texas
พี่ๆครับ

จะมีโอกาสไหนอีกมั้ยที่ทุกคนในค่าย1จะได้พบกันอีกอะครับ

ตอนเเรกผมคิดว่าคงไม่ได้เจอกันเเล้ว ยกเว้นเพื่อนๆพี่ๆORDด้วยกัน เพราะเดินทางด้วยกัน

จะมีพี่ๆบางคนที่ใจดีกับผมเหลือเกิน เเต่ไม่ได้อยู่ โซนเดียวกับผม(ORD)   ผมก็เซ็งๆ  กลัวไมได้เจอกันอีก

บางทีคนเราก็ประทับใจเเบบบอกไม่ถูก จริงมั้ยครับ  

รวมถึงพี่ๆสตาฟทุกๆคนด้วยนะครับ  จะได้เจอพวกพี่ๆแบบครบๆอีกรึเปล่าครับ

...............

เเล้วก็ ถึงพี่ป้อป 

ผมอยากได้เปรเเกรม สเเครชแผ่น ที่อยู่ใน เเมค ของพี่อะครับ

555+
:th_032_: :th_051_: :th_101_: :rab-tuzki09: :rab-tuzki10: :rab-tuzki05: :th_019_: :th_114_: :th_058_: :th_070_goodjob: :th_068_:

USA- Texas- Houston- Reagan HS-

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
ทำ VISA ไง 555+
วินแบบว่าคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานอน ><
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

• *
มีหลักการเหรอ พี่ป๊อป 555 พี่หวานพูดซึ้งไม่ค่อยเก่งง่ะ -*-  พยายามอย่างยิ่งยวด

น้องๆ แอดมาคุยกันได้นะ คิดถึงๆ  [email protected]

ปล  น้องหลายคนจดเมลล์พี่ผิดนะ อันข้างบนคืออันที่ถูกต้องจ้าา
[[ ได้แต่ฝากความคิดของฉันทิ้งไว้ เผือวันไหนเธอผ่านมา.. เห็นที่เดียวกันนี้ เธอจะนึกขึ้นได่้ว่า "เคยมีคนนึงอยู่ข้างเธอ" อยู่ตรงนี้เสมอ ตลอดมา.. ]]

Offline Boss USA#48

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • TX, USA :D
วิน เด๋วตอนแลกตัง ก้อคงเจอ !!
" Don't love someone for a reason because if you love him for a reason,
then you can find many reasons to stop loving him as well. "

" ไม่ใช่ปัจจุบัน...แต่คืออนาคต " :th_007_:

HI5 : http://bosskidz.hi5.com <<<

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
พี่หวานแกล้งให้ผิดหรอ 5555+
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline P'Pop Jew~'' 45 >w<''

• AFSer Legendary
  • *
  • อ๋อ~/ / พ่อกวน ช๊อคโกแล๊ต อยู่
ตื่นแล้ววววววว

เช้านี้ เหงากว่าที่เคย...

ปกติต้องตื่น ตีห้าครึ่ง มาเจอหน้า ง่วงๆ เคลิ้มๆ ขอน้องๆ และมานำออกกำลังกาย

ว้า ! เหงาจัง  :th_068_:.. แอดมาคุยกันด้วยนะ

[email protected]

พี่ป๊อป จิ๋ว ..

Offline win USA#48 Houston

• *
  • USA#48 Houston,Texas
อยากให้พี่ๆสตาฟมาเเจกเมลล์ครับ

ส่วนตอนเเลกตัง

จะเเลกพร้อมๆกันหมดเลยทั้งหมด  หรือเฉพาะเด็กเมกาเป็นค่ายๆครับ
:th_032_: :th_051_: :th_101_: :rab-tuzki09: :rab-tuzki10: :rab-tuzki05: :th_019_: :th_114_: :th_058_: :th_070_goodjob: :th_068_:

USA- Texas- Houston- Reagan HS-

• *
พี่หวานแกล้งให้ผิดหรอ 5555+

ไม่ได้แกล้งให้เมลล์ผิดจ้าาา  แต่ลายมือพี่มันแย่อ่ะ 5555 

e-mail พี่ที่ถูกต้องนะคะ   [email protected]  ชัวร์!!

เจอกันตอนแลกตังเลยเหรอ  อีกนานจังอ่ะ  T_T

• *
มีตติ้งง

55555 *
: )) )
GOT_ ASSUMPTION COLLEGE THONBURI"

USA#48"
* SEAค่าย1"

กิ๊กก๊อก*

• *
[[ ได้แต่ฝากความคิดของฉันทิ้งไว้.. เผื่อวันไหนเธอผ่านมา เห็นที่เดียวกันนี้ เธอจะนึกขึ้นได้ว่า... "มีคนคนนึงอยู่ข้างเธอ" อยู่ตรงนี้เสมอ.. ตลอดมา ]]

:th_068_:

• *
[[ ได้แต่ฝากความคิดของฉันทิ้งไว้.. เผื่อวันไหนเธอผ่านมา เห็นที่เดียวกันนี้ เธอจะนึกขึ้นได้ว่า... "มีคนคนนึงอยู่ข้างเธอ" อยู่ตรงนี้เสมอ.. ตลอดมา ]]

:th_068_:
เพลงนี้ ร้องได้จังหว่ะมากเลยอ่ะ
ซึ้งง T_T

; )) ))

USA#48"
* SEAค่าย1"

กิ๊กก๊อก*